– Dòng sản phẩm: CRDNG-40-PPV-A
– Đường kính piston: 40mm
– Hành trình xy lanh: Tùy chọn từ 25mm đến 500mm (theo yêu cầu cụ thể)
– Loại xy lanh: Xy lanh tác động kép
– Áp suất làm việc: 0.6 ~ 1.0 MPa
– Nhiệt độ làm việc: -10°C ~ 70°C